| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Trung tâm/Hub |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Trung tâm/Hub |
Bộ điều khiển hồng ngoại không dây (IR Control Air) Loxone 100141 có cấp nguồn 5VDC qua kết nối Micro USB, bộ phát và bộ thu IR bên trong (được tối ưu hóa cho tín hiệu IR 38kHz). 4 mắt phát hồng ngoại bên ngoài & 1 mắt thu hồng ngoại bên ngoài (được tối ưu hóa cho tín hiệu IR 38kHz). Có phạm vi hồng ngoại lên đến 5m

Điều khiển hồng ngoại cho hệ thống tự động hóa nhà ở và tòa nhà
Kiểm soát hoàn toàn mọi thiết bị hồng ngoại trong các cơ sở dân dụng và thương mại với Loxone IR Control Air. Là Đối tác của Loxone, bạn có thể triển khai điều khiển TV, thiết bị đa phương tiện, hệ thống điều hòa không khí và nhiều hơn nữa – tất cả đều không dây!

Tích hợp thiết bị IR

Điều khiển từ xa truyền thống

Loxone IR Control Air đang hoạt động
Kích hoạt "chế độ xem phim" trong ngôi nhà thông minh được điều khiển bằng Looxne không chỉ làm mờ đèn mà còn bật các thiết bị AV giải trí gia đình cần thiết và tạm dừng mọi bản nhạc đang phát qua hệ thống âm thanh đa phòng.

Với IR Control Air, khách hàng của bạn có thể điều khiển máy điều hòa không khí một cách dễ dàng, dù ở nhà hay trên đường về nhà sau một ngày nắng.

Trong một tòa nhà được tự động hóa bằng Loxone, Miniserver vận hành hệ thống điều hòa không khí, thông gió và các thiết bị hồng ngoại khác mà nếu không thì phải vận hành thủ công bằng điều khiển từ xa.

Khi tắt TV bằng điều khiển từ xa thông thường, một điều khiển từ xa tương thích cũng có thể tắt tất cả các thiết bị giải trí gia đình liên quan khác – tất cả chỉ bằng một lần nhấn nút.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 5VDC qua kết nối Micro USB |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | điển hình 0.25W |
| Giao diện: |
Loxone Air: Hồng ngoại: Phạm vi IR: Lên đến 5m (tùy thuộc vào điều khiển từ xa và vị trí) |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Màu sắc: | Đen |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | 90 x 49 x 14mm |
| Trọng lượng: | 33g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ điều khiển hồng ngoại không dây (IR Control Air) Loxone 100141 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển hồng ngoại không dây (IR Control Air) Loxone 100141
0 /5
Chưa có đánh giá nào.