| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Trung tâm/Hub |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Trung tâm/Hub |
Bảng điều khiển cảm ứng Loxone 100509 là thiết bị điều khiển được tùy chỉnh hoàn toàn của bạn với tối đa 12 điểm tiếp xúc có thể xác định và định vị tự do cho các chức năng yêu thích của bạn. Nó có màn hình ma trận LED tích hợp, ba đèn LED trạng thái, menu, giá trị, văn bản và trạng thái. Nó cũng bao gồm các cảm biến nhiệt độ và độ ẩm tích hợp để hỗ trợ kiểm soát khí hậu trong phòng.

Touch Pure Flex là thiết bị điều khiển được tùy chỉnh 100% của bạn
* Khi ở chế độ chờ, Touch Pure Flex Air sẽ chuyển sang chế độ tiết kiệm năng lượng. Đèn LED trạng thái không khả dụng ở chế độ pin.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 9 ~ 28VDC hoặc 2 pin AAA |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | typ. 0,2W, tối đa. 1,7W ở độ sáng màn hình 100% |
| Mất điện: | tối đa 1,7W |
| Tuổi thọ pin: | lên đến 1 năm |
| Giao diện: | Loxone Air: 868MHz (Băng tần SRD Châu Âu),4 kênh khả dụng tối đa. Công suất 15.1mW erp 915MHz (Băng tần ISM Khu vực 2),10 kênh khả dụng tối đa. Công suất 13.2mW ăng ten bên trong |
| Khu vực cảm ứng: | phát hiện cảm ứng điện dung 12/14 điểm chạm |
| Nhấp vào phản hồi: | Có |
| Phạm vi phát hiện nhiệt độ: | -40 ~ 125°C |
| Phạm vi phát hiện độ ẩm: | 0 ~ 100% r. H. +/- 2%, (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ môi trường: | -20 ~ 40°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Chiều cao lắp đặt được khuyến nghị: | 135cm |
| Kiểu cuối: | DG220B |
| Tiết diện dây: | 0.28 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5 ~ 6mm |
| Chịu nhiệt độ: | -40 ~ 105°C |
| Màu sắc: | Trắng |
| Xếp hạng an toàn: | IP44 |
| Kích thước: | 90 x 90 x 16mm |
| Trọng lượng: | 102g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bảng điều khiển cảm ứng Loxone 100509 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bảng điều khiển cảm ứng Loxone 100509
0 /5
Chưa có đánh giá nào.