| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Cảm biến |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Cảm biến |
Cảm biến từ cửa không dây Loxone 100213 chạy bằng pin phát hiện nhanh chóng và đáng tin cậy các cửa sổ và cửa ra vào đang mở hoặc đóng. Được tích hợp liền mạch vào Nhà thông minh Loxone, nó có thể được sử dụng cho một loạt các chức năng bảo mật và tiết kiệm năng lượng thông minh.

Nhận biết cửa ra vào và cửa sổ đang mở một cách đáng tin cậy
Để giúp tạo ra một ngôi nhà an toàn và hiệu quả, chúng tôi khuyên bạn nên lắp đặt các điểm tiếp xúc trên tất cả các cửa ra vào và cửa sổ bên ngoài. Được tích hợp liền mạch vào hệ thống Loxone, chúng mang lại sự an toàn hơn cho ngôi nhà của bạn, giúp bạn tiết kiệm năng lượng và hơn thế nữa.


Các giai đoạn báo động của hệ thống Loxone
Nếu một tên trộm cố gắng đột nhập vào tòa nhà, Door & Window Contact Air sẽ ngay lập tức thông báo về vụ cố gắng đột nhập. Báo động được kích hoạt trong một số giai đoạn. Dù là khu dân cư hay thương mại, tòa nhà ngay lập tức tạo ra sự chú ý tối đa để ngăn chặn kẻ xâm nhập và thông báo ngay cho bạn về các sự kiện.




| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | Pin CR2032 |
| Giao diện: | Loxone Air: 868MHz (Băng tần SRD Châu Âu),4 kênh khả dụng tối đa. Công suất 15.1mW erp 915MHz (Băng tần ISM Khu vực 2),10 kênh khả dụng tối đa. Công suất 13.2mW ăng ten bên trong |
| Cảm biến: | Tiếp xúc Reed |
| Tuổi thọ Pin: | lên đến 2 năm |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Nút học: | có thể được sử dụng như một nút nhấn |
| Nhiệt độ môi trường: | 0 ~ 55°C |
| Màu sắc: | Đen |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | 74.3 x 28.5 x 13.6mm |
| Trọng lượng: | 21g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Cảm biến từ cửa không dây Loxone 100213 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Cảm biến từ cửa không dây Loxone 100213
0 /5
Chưa có đánh giá nào.