| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | BasIP |
|---|---|
| Công nghệ hệ thống | Chạy dây mạng Lan |
Bộ điều khiển thang máy Bas-IP EVRC-IP cho phép liên lạc hai chiều giữa thang máy hoặc thang máy của tòa nhà và các thiết bị liên lạc nội bộ.

Quản lý thiết bị thang máy với khả năng gọi thang máy ở bất kỳ tầng nào trong số 16 tầng. Việc quản lý được thực hiện bởi bộ phận giám sát trung tâm của thiết bị thang máy hoặc sử dụng kết nối với khối đấu dây của nút gọi thang máy.
Module được kết nối với hệ thống liên lạc nội bộ thông qua mạng cục bộ.
| Loại sản phẩm: | Chuông cửa có hình |
| Điện áp định mức: | Hỗ trợ POE |
| Công suất định mức: | 7 W |
| Công suất chờ: | 1 W |
| Nhiệt độ làm việc: | -40 – +70 C |
| Độ ẩm tương đối bảo quản: | 20%-93% |
| Bằng cấp IP: | IP30 |
| Số lượng mô-đun tối đa trên mỗi hệ thống: | 98 |
| Kích thước hộp: | 235×142×57 mm |
| Tổng trọng lượng: | 0,61 kg |
| Giao diện: | Đa ngôn ngữ, giao diện WEB |
| Hãng: | Bas-IP |
| Nơi sản xuất: | China |
Bộ điều khiển thang máy Bas-IP EVRC-IP được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ điều khiển thang máy Bas-IP EVRC-IP
0 /5
Chưa có đánh giá nào.