| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Trung tâm/Hub |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Trung tâm/Hub |
Bộ mở rộng sóng không dây Loxone 100114 là phần mở rộng hệ thống kết nối thiết bị không dây của Loxone với công nghệ không dây của chúng tôi đã được phát triển đặc biệt cho các dự án Loxone và hoàn hảo cho việc trang bị thêm hoặc mở rộng. Có thể kết nối tối đa 128 thiết bị với tiện ích mở rộng thiết bị không dây của Loxone cùng một lúc.

Loxone Air hoàn hảo cho việc trang bị thêm thiết bị
Loxone Air là công nghệ không dây được phát triển có mục đích cho phép tạo ra khả năng tự động hóa trong quá trình cài đặt mà có thể không có cơ hội kéo cáp. Dòng sản phẩm không dây của chúng tôi cung cấp khả năng tự động hóa và điều khiển trực quan mà không ảnh hưởng đến chức năng, biến Air trở thành giải pháp hoàn hảo cho các dự án nâng cấp và cải tạo.
Air Base Extension giới thiệu khả năng đó cho quá trình cài đặt của bạn. Nó có thể được cài đặt với Máy chủ mini để đưa Loxone Air vào quá trình cài đặt hoặc có thể liên kết với Máy chủ mini Go để mở rộng khả năng hiện có của Loxone Air.

Giải pháp không dây đáng tin cậy – nhờ công nghệ lưới
Loxone Air dựa trên công nghệ lưới hai chiều (MESH). Mỗi thiết bị Loxone Air được cấp nguồn vĩnh viễn sẽ giúp mở rộng phạm vi tín hiệu không dây.
Kết quả là dòng sản phẩm Loxone Air đáng tin cậy và được hỗ trợ tốt. Mặc dù không thể tính đến tất cả các môi trường cài đặt nhưng công nghệ đằng sau Loxone Air chắc chắn sẽ cung cấp giải pháp lý tưởng cho tự động hóa không dây.

Công nghệ Air Loxone
Không giống như các phương tiện truyền thông không dây khác, chẳng hạn như Wifi, Loxone Air được phát triển riêng cho các dự án Loxone và do đó, là một lựa chọn tuyệt vời cho tự động hóa không dây với:

Phạm vi sản phẩm mở rộng
Với Loxone, bạn nhận được nhiều thứ hơn là chỉ tự động hóa thông minh. Bạn cũng có thể có được nhiều loại sản phẩm đặc biệt được thiết kế để cung cấp một hệ thống hoàn chỉnh. Từ công nghệ chiếu sáng LED hiện đại đến điều khiển phổ quát cho rèm tự động – dòng sản phẩm của chúng tôi liên tục phát triển để cung cấp giải pháp tự động hóa toàn diện tốt nhất. Khi phát triển các sản phẩm Loxone Air, chúng tôi có thể đảm bảo toàn bộ dòng sản phẩm hoạt động hài hòa từ cả quan điểm phần cứng và phần mềm.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 9 ~ 28VDC |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | điển hình 0,15W, tối đa 0,15W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0,15W |
| Giao diện: | Loxone Air: 868MHz (SRD Band Europe),4 kênh khả dụng tối đa. Công suất 15.1mW erp 915MHz (ISM Band Region 2),10 kênh khả dụng tối đa. Công suất 13.2mW Đầu nối SMA với ăng-ten stub 1.8 dBi Loxone Link: kết nối với Miniserver |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0.15W |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm |
| Kiểu lắp: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Màu sắc: | Đen |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | 88 x 35.4 x 57mm |
| Trọng lượng: | 61g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng sóng không dây Loxone 100114 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng sóng không dây Loxone 100114
0 /5
Chưa có đánh giá nào.