| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Bộ mở rộng trạm Dock Body camera 8 cổng Hikvision DS-MDS005-E là một giải pháp mở rộng đa năng dành cho các hệ thống làm việc chuyên nghiệp, đặc biệt phù hợp với những môi trường cần nhiều kết nối thiết bị. Với 8 cổng USB Type-C, thiết bị này cho phép người dùng dễ dàng kết nối và mở rộng khả năng của các thiết bị điện tử, phục vụ cho nhiều nhu cầu khác nhau.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Nút: | Công tắc xoay |
| USB: | 8, Giao diện USB Type-C |
| Nhiệt độ: | -10 °C đến 55 °C (-14 °F đến 131 °F) |
| Độ ẩm: | 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 590 mm × 301 mm × 93 mm |
| Trọng lượng: | 7.9kg |
Bộ mở rộng trạm Dock Body camera 8 cổng Hikvision DS-MDS005-E được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng trạm Dock Body camera 8 cổng Hikvision DS-MDS005-E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.