| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Body camera 4G 2MP Hikvision DS-MCW407(D) là dòng camera giám sát cá nhân được gắn trực tiếp trên người sử dụng để giám sát toàn cảnh chính diện. Thiết bị ghi lại có thể được sử dụng để phân tích, đánh giá ở các tình huống thực tế sử dụng để trang bị cho nhân viên an ninh, cảnh sát, bảo vệ.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Hệ điều hành: | Linux |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/3" progressive scan CMOS |
| Độ nhạy sáng: | Màu sắc: 0.07 Lux @ (F2.2, AGC ON),0 Lux with supplement light |
| Ngày và đêm: | Tự động chuyển đổi bộ lọc cắt IR |
| Phóng to: | 4x Kỹ thuật số |
| Ánh sáng trắng: | 1 đèn trắng |
| CPU: | Lõi đơn 32 bit Tần số chính: 0.96 GHz |
| Độ phân giải: | 1920 × 1080 |
| Độ dài tiêu cự: | Ống kính cố định 2.4 mm |
| Tầm nhìn: | FOV ngang: 135° FOV dọc: 75° FOV chéo: 145° |
| Khẩu độ: | F2.2 |
| Định dạng video: | PS, MP4 |
| Dòng phụ: | 30 khung hình/giây (1280 × 720, 720 × 576) |
| Nén video: | H.264, H.265 |
| Main Stream: | 60 Hz: 30 khung hình/giây (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720, 720 × 576) |
| Trước và sau khi ghi âm: | Ghi âm trước: 10 giây Sau khi ghi âm: 60 giây |
| Nén âm thanh cho việc ghi video: | G722_1,AAC |
| Nén âm thanh cho bản ghi âm thanh: | Máy tính |
| Nén âm thanh cho liên lạc nhóm: | G711_A, G711_MU, G722_1 |
| Tốc độ bit âm thanh: | G711_A(64kbps),G711_MU(64kbps),G722_1(16kbps),AAC(64kbps),PCM(128kbps) |
| Định dạng hình ảnh: | JPEG |
| Độ phân giải hình ảnh: | 5MP, 16MP, 30MP, 40MP |
| Độ phân giải màn hình: | 320 × 240 |
| Kích thước màn hình: | 2.0 inch |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Độ sáng màn hình: | 500 cd/m² |
| RAM: | 128MB |
| ROM: | 32 GB theo mặc định, 64/128/256 GB tùy chọn |
| Phạm vi IR: | Lên đến 10 m |
| Bước sóng IR: | 850nm |
| Bluetooth: | Không hỗ trợ |
| NFC: | Không hỗ trợ |
| Băng tần Wi-Fi: | 2.412 to 2.472 GHz |
| Giao thức Wi-Fi: | 802.11 a/b/g/n |
| Mạng di động: | Chỉ khả dụng cho các mẫu có /GLE: WCDMA: B1/B5/B8,FDD -LTE: B1/B3/B5/B7/B20,TDD -LTE: B38/B40/B41 |
| Định vị: | GPS |
| Giao thức: | HTTPS, RTSP, NTP, FTP |
| Âm thanh: | 1 mic tích hợp, 1 loa |
| Chỉ số: | 2 chỉ báo cho việc sạc/làm việc/ghi/ngoại lệ |
| Thẻ sim: | Chỉ khả dụng cho các mẫu xe có /GLE: 1 thẻ Nano-SIM |
| Nút: | Nguồn, Quay video, Ghi âm, Chụp ảnh, PTT, SOS, Fn |
| Giao diện sạc: | Type-C, kết nối Pin |
| USB: | 1 cổng USB 2.0 |
| Dugn tích ắc quy: | 3220mAh |
| Loại pin: | Pin lithium-ion, tích hợp |
| Thời gian sạc: | ≤ 4 giờ |
| Thời lượng pin: | Lên đến 12 giờ ở độ phân giải 720p |
| Phần mềm: | Hik-Connect, HikCentral Pro, HikCentral Master, HikCentral Master Lite |
| MIC: | Được hỗ trợ |
| Mức độ bảo vệ: | IP68 |
| Nguồn cung cấp: | 5 VDC / 2.0 A. Tối đa 10 W |
| Nhiệt độ: | -20 °C đến 55 °C (-4 °F đến 131 °F) |
| Độ ẩm: | 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 82.6 mm × 58 mm × 29 mm |
| Trọng lượng: | 159.5g (không có giá đỡ) |
Body camera 4G 2MP Hikvision DS-MCW407(D) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Body camera 4G 2MP Hikvision DS-MCW407(D)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.