| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Body camera 4G 2MP Hikvision DS-MH2311(C) hỗ trợ tăng cường an ninh và sự an toàn cho các nhân viên an ninh, cảnh sát, nhân viên y tế và nhân viên công cộng. Thiết bị ghi lại các tình huống nguy hiểm, tấn công hoặc hành vi bất hợp pháp, nâng cao khả năng phát hiện, đáp ứng và ngăn chặn các tình huống tiềm ẩn.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Cảm biến hình ảnh: | 1/3" progressive scan CMOS |
| Độ nhạy sáng: | Màu sắc: 0.15 Lux @ (F2.0, AGC ON),0 Lux with supplement light |
| Ngày và đêm: | Tự động chuyển đổi bộ lọc cắt IR |
| Phóng to: | 4x Kỹ thuật số |
| Ánh sáng trắng: | Được hỗ trợ |
| CPU: | 8 lõi 64 bit Tần số chính: 1.8 GHz |
| Độ phân giải: | 2688 × 1512 |
| Độ dài tiêu cự: | Ống kính cố định 2.4 mm |
| Tầm nhìn: | FOV ngang: 134° FOV dọc: 75° FOV chéo: 154° |
| Khẩu độ: | F2.0 |
| Định dạng video: | MP4, PS |
| Dòng phụ: | 30 khung hình/giây (1920 × 1080, 1280 × 720, 720 × 576) |
| Nén video: | H.264, H.265 |
| Main Stream: | 60 Hz: 30 khung hình/giây (2688×1512,1920 × 1080, 1280 × 720, 720 × 576) |
| Trước và sau khi ghi âm: | Ghi âm trước: 60/10/5/3 giây Sau khi ghi âm: 60/10/5/3 giây |
| Nén âm thanh cho việc ghi video: | AAC, G722 |
| Nén âm thanh cho bản ghi âm thanh: | Máy tính |
| Nén âm thanh cho liên lạc nhóm: | G711.A, G711.U, G722 |
| Tốc độ bit âm thanh: | G722(16 kbps),AAC(động),PCM(256 kbps),G711.A(64 kbps),G711.U(64 kbps) |
| Định dạng hình ảnh: | JPEG |
| Độ phân giải hình ảnh: | 5MP, 16MP, 30MP, 40MP |
| Độ phân giải màn hình: | 320 × 240 |
| Kích thước màn hình: | 2.4 inch |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Độ sáng màn hình: | 520 cd/m² |
| RAM: | 2 GB |
| ROM: | 32 GB theo mặc định, 64/128/256 GB tùy chọn |
| Phạm vi IR: | Lên đến 10 m |
| Bước sóng IR: | 850nm |
| Bluetooth: | BT4.2 |
| NFC: | Không bắt buộc |
| Băng tần Wi-Fi: | 2.412 to 2.472 GHz,5.15 to 5.25 GHz,5.725 to 5.875 GHz |
| Giao thức Wi-Fi: | 802.11 a/b/g/n/ac |
| Mạng di động: | Chỉ khả dụng cho các mẫu có /GLE: GSM: 850/900/1800/1900 WCDMA: B1/B8 FDD -LTE: B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B20/B28 TDD -LTE: B38/B39/B40/B41 |
| Định vị: | GPS |
| Giao thức: | HTTPS, RTSP, NTP, FTP |
| Chỉ số: | 2 chỉ báo cho việc sạc/làm việc/ghi/ngoại lệ |
| Thẻ sim: | Khe cắm thẻ SIM (phù hợp với thẻ nano-SIM) |
| Nút: | Nguồn, Quay video, SOS, PTT, Chụp ảnh, Ghi âm |
| Giao diện sạc: | Mini USB, Pin Pogo |
| USB: | 1 cổng USB 2.0 |
| Định vị bằng laser: | Có |
| Chụp ảnh khuôn mặt: | Có |
| Dugn tích ắc quy: | 3300 mAh |
| Loại pin: | Pin lithium-ion, có thể tháo rời |
| Thời gian sạc: | ≤ 4 giờ |
| Thời lượng pin: | Lên đến 12 giờ ở độ phân giải 720p |
| Phần mềm: | Hik-Connect, HikCentral Pro, HikCentral Master |
| MIC: | Được hỗ trợ |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Nguồn cung cấp: | 5 VDC / 2.0 A. Tối đa 10 W |
| Nhiệt độ: | -20 °C đến 55 °C (-4 °F đến 131 °F) |
| Độ ẩm: | 95% trở xuống (không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 95 mm × 60 mm × 31.5 mm |
| Trọng lượng: | 190g (không có giá đỡ) |
Body camera 4G 2MP Hikvision DS-MH2311(C) được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Body camera 4G 2MP Hikvision DS-MH2311(C)
0 /5
Chưa có đánh giá nào.