| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Soyal AR-723H là thiết bị kiểm soát ra vào của Soyal với tính năng kiểm soát, không có bàn phím rất đơn giản nhưng hiệu quả cho hệ thống kiểm soát ra vào đơn giản.
Thông số kỹ thuật của Soyal AR-723H| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Phương thức xác thực: | Thẻ từ |
| Dung lượng người dùng: | 1024 |
| Giao tiếp: | RS-485 |
| Loại thẻ: | Em 125 KHz hoặc Mifare 13.56 MHz |
| Khoảng cách đọc: | 5-12cm |
| Bàn phím: | Không |
| Extenal Reader: | WG 26/34 |
| Còi báo: | Có |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Nguồn cung cấp: | 9-16V DC, <1W |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP56 |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà/ ngoài trời |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 40g |
| Kích thước: | 81mm×43mm×18mm |
| Màu sắc: | Đen/Xám/ Đỏ |
| Kết nối máy tính: | Không |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ EM 125 KHz Soyal AR-723H
0 /5
Chưa có đánh giá nào.