| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Thẻ từ |
Soyal AR727H là đầu đọc thẻ có tính năng kiểm soát ra vào với bàn phím số dạng nổi, màn hình hiển thị và âm thanh tín hiệu. Màn hình LCD hiển thị thời gian, ngày tháng, hoạt động hiện tại và trạng thái của đầu đọc. Nó cũng hiển thị “Thành công” hoặc “Thẻ không hợp lệ” khi quét thẻ qua.
Thông số kỹ thuật của Soyal AR727H| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Phương thức xác thực: | Thẻ từ, mật khẩu |
| Dung lượng thẻ từ: | 1024 |
| Dung lượng bản ghi: | 1.200 |
| Giao tiếp: | RS-485 |
| Loại thẻ: | Em 125 KHz hoặc Mifare 13.56 MHz |
| Khoảng cách đọc: | 10-18cm |
| Màn hình: | LCD |
| Bàn phím: | Có |
| Input: | Egress/ Door sensor/ Tamper Switch |
| Output: | Arming LED/ Alarm/ Duress/ Security trigger signal |
| Extenal Reader: | WG 26/34 |
| Còi báo: | Có |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Plastic |
| Nguồn cung cấp: | 10-24V DC, <3W |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP56 |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 210g |
| Kích thước: | 127 (L) x 91 (W) x 46 (H) |
| Kết nối máy tính: | Không |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc thẻ Soyal AR727H
0 /5
Chưa có đánh giá nào.