| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Soyal |
|---|---|
| Xác thực | Vân tay |
Soyal AR331EF là sản phẩm của Soyal với các tính năng về kiểm soát ra vào, kiểm soát thang máy,… Với thiết kế nhỏ gọn, thẩm mỹ và sang trọng mang lại cho bạn nhiều sự lựa chọn cho các công trình với khả năng chống va đập, bụi bẩn,… cao. Thiết kế vỏ được làm bằng kim loại, bàn phím số cảm ứng.
Thông số kỹ thuật của Soyal AR331EF| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Phương thức xác thực: | Vân tay, thẻ từ, mật khẩu |
| Dung lượng người dùng: | 4.500 |
| Dung lượng vân tay: | 9.000 |
| Dung lượng thẻ từ: | 16.000 |
| Dung lượng bản ghi: | 32.000 |
| Giao tiếp: | TCP/ IP và RS-485 |
| Loại thẻ: | Em 125 KHz hoặc Mifare 13.56 MHz |
| Khoảng cách đọc: | 5-12cm |
| Bàn phím: | Không |
| Input: | Egress/ Door sensor/ Tamper Switch |
| Output: | Arming LED/ Alarm/ Duress/ Security trigger signal |
| Extenal Reader: | WG 26/34 |
| Còi báo: | Có |
| LED chỉ thị: | Có |
| Chất liệu: | Thép không gỉ |
| Nguồn cung cấp: | 9-16V DC, <1W |
| Tiêu chuẩn ngoài trời: | IP56 |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc: | -20°C to +60°C |
| Độ ẩm hoạt động: | 10%-90% |
| Trọng lượng: | 330g |
| Kích thước: | 158(L) x 55(W) x 30 (H) |
| Kết nối máy tính: | Có |
| Hãng: | SOYAL |
| Nơi sản xuất: | China |
| Bộ sản phẩm bao gồm: | Thiết bị chính, sách hướng dẫn |
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đầu đọc vân tay Soyal AR331EF
0 /5
Chưa có đánh giá nào.