| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa âm trần IP 6W Hikvision DS-QAZ1206G1-BE hỗ trợ khởi động an toàn, cơ chế khóa đăng nhập người dùng và lời nhắc độ phức tạp của mật khẩu, hỗ trợ truy xuất nguồn gốc nhật ký kiểm tra bảo mật và cải thiện bảo mật mạng hệ thống.

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Công suất định mức: | 6 W |
| Trở kháng: | 8 Ω |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 93 dB |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 100 dBSPL |
| Phương hướng: | Mọi hướng |
| Tần số: | 300 Hz to 15 kHz |
| SNR: | 82 dB |
| Đơn vị loa: | Tần số đầy đủ 5′′ × 1 |
| Thuật toán âm thanh: | AEC, AGC, ANS, DRC |
| Tốc độ Bit âm thanh: | G.711ulaw (64 Kbps) / G.711alaw (64 Kbps) / MP3 (128 Kbps) |
| Định dạng tập tin âm thanh: | MP3, WAV |
| Thời gian NTP: | Hỗ trợ |
| Tổng hợp giọng nói: | Tiếng Anh |
| Phát tin: | Phát sóng thường xuyên, phát sóng trực tiếp, phát sóng khẩn cấp |
| Giao thức mạng: | IPv4, HTTP, HTTPS, SSL/TLS, DNS, NTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP, ARP, SSH |
| Giao thức giao diện (API): | ISAPI, ISUP, SIP, RTP, ONVIF |
| Phần mềm / Ứng dụng: | Hik-Connect, iVMS-4200, HikCentral Professional, Hik-Partner Pro, NVR, MileStone |
| Chức năng âm thanh: | Hỗ trợ giảm tiếng ồn kỹ thuật số, có thể điều chỉnh thủ công 5 cấp số để đảm bảo chất lượng liên lạc/âm thanh. |
| Phương pháp giao tiếp: | Hỗ trợ mạng có dây và giao tiếp bluetooth |
| Giao diện Ethernet: | Cổng Ethernet thích ứng RJ45 10 M/100 M × 1 |
| Lưu trữ cục bộ: | Tích hợp sẵn EMMC 4 GB (Bộ nhớ tệp âm thanh là 1 GB) |
| Giao diện lập trình ứng dụng (API): | ISAPI, ISUP, SIP, ONVIF |
| Giao diện: | Đầu vào báo động × 2 |
| Âm thanh vào: | Giao diện âm thanh 3.5 mm × 1 |
| Âm thanh vào: | Đầu ra điện trở cố định × 1,đầu cực phoenix,8 Ω * Loa chính (6 W, 8 Ω) có thể kết nối với tối đa 1 loa phụ (6 W, 8 Ω). |
| Chất liệu: | Thân máy: nhựa Lớp lưới: kim loại |
| Nguồn điện: | 12 VDC/1,5 A và PoE |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 ℃ to 50 ℃ |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | Ø179 mm × 73.5 mm |
| Trọng lượng: | 0.3 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa âm trần IP 6W Hikvision DS-QAZ1206G1-BE được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa âm trần IP 6W Hikvision DS-QAZ1206G1-BE
0 /5
Chưa có đánh giá nào.