| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa thông báo IP ngoài trời 7W Hikvision DS-QAZ1307G1T-E là dòng thiết bị loa thông báo ngoài trời có hỗ trợ đầu vào cảnh báo, lịch kích hoạt và liên kết âm thanh, hỗ trợ tổng hợp giọng nói TTS và phát văn bản, với khả năng tự nhiên và các tùy chọn âm thanh kép nam và nữ tiêu chuẩn mượt mà.

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Kiểu: | Electret |
| Số lượng: | 2 |
| Độ nhạy: | -42 dBV/Pa |
| Tốc độ lấy mẫu: | 48 kHz |
| Bit lượng tử hoá: | 16 bit |
| Công suất định mức: | 7 W |
| Trở kháng: | 8 Ω |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 110 dB |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 121 dBSPL |
| Phương hướng: | 70° ngang và 100° dọc |
| Tần số đáp ứng: | 300 Hz đến 13 kHz |
| SNR: | 85 dB |
| Thuật toán âm thanh: | AEC, AGC, ANS, DRC |
| Tốc độ Bit âm thanh: | G.711ulaw (64 Kbps) / G.711alaw (64 Kbps) / MP3 (128 Kbps) |
| Định dạng tập tin âm thanh: | MP3, WAV |
| Thời gian NTP: | Hỗ trợ |
| Phát tin: | Phát sóng thường xuyên, phát sóng trực tiếp, phát sóng khẩn cấp |
| Âm thanh 2 chiều: | Hỗ trợ |
| Tổng hợp giọng nói: | Tiếng Anh |
| Giao thức mạng: | IPv4, HTTP, HTTPS, SIP, SSL/TLS, DNS, NTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP, ARP, SSH |
| Giao thức giao diện (API): | ISAPI, ISUP, SIP, RTP, ONVIF |
| Phần mềm / Ứng dụng: | Hik-Connect, iVMS-4200, HikCentral Professional, Hik-Partner Pro, NVR, MileStone |
| Phương pháp giao tiếp: | Hỗ trợ giao tiếp mạng có dây |
| Giao diện Ethernet: | Cổng Ethernet thích ứng RJ45 10 M/100 M × 1 |
| Lưu trữ cục bộ: | Tích hợp sẵn EMMC 4 GB (Bộ nhớ tệp âm thanh là 1 GB) |
| Giao diện lập trình ứng dụng (API): | ISAPI, ISUP, SIP, ONVIF |
| Giao diện: | Đầu vào báo động ×1 |
| Cài lại: | Hỗ trợ |
| Chất liệu: | Kim loại |
| Mức độ bảo vệ: | IP67 |
| Nguồn điện: | 12 VDC, 25 mA (tối đa) và PoE |
| Nhiệt độ làm việc: | -30 °C to 60 °C(-22 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | 175 mm × 237 mm × 272 mm |
| Trọng lượng: | 2.1 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa thông báo IP ngoài trời 7W Hikvision DS-QAZ1307G1T-E được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa thông báo IP ngoài trời 7W Hikvision DS-QAZ1307G1T-E
0 /5
Chưa có đánh giá nào.