| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa nén Analog Hikvision DS-QAE0330G1T-V nâng cao trải nghiệm âm thanh của bạn với loa analog của Hikvision. Phù hợp lý tưởng cho bối cảnh Doanh nghiệp vừa và nhỏ (SMB),những chiếc loa analog này dễ dàng kết hợp giữa tính thẩm mỹ và chức năng. Nâng cao môi trường kinh doanh của bạn với âm thanh hoàn hảo, tạo tiền đề cho trải nghiệm đáng nhớ và sống động cho khách hàng của bạn

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Công suất định mức: | 70V:2,5W/5W/7,5W/15W/30W 100V: 5W/10W/15W/30W |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 108dB±3dB |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 120 dBSPL |
| Tần số đáp ứng: | 250 Hz-8 kHz |
| Đơn vị loa: | 34 lõi 2 inch trung bình đến cao (phim nhựa hình vòm) |
| Chất liệu: | ABS |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 °C to 55 °C |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | 240mm × 220mm × 165mm |
| Trọng lượng: | 1.48 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa nén Analog Hikvision DS-QAE0330G1T-V được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa nén Analog Hikvision DS-QAE0330G1T-V
0 /5
Chưa có đánh giá nào.