| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa Analog Hikvision DS-QAE0120G1R sử dụng bồn âm thanh sợi giấy composite, chất lượng âm thanh rõ ràng và tươi sáng. Với thiết kế kẹp lò xo thép chắc chắn nên việc lắp đặt nhanh chóng và an toàn. Hỗ trợ lắp đặt gắn trần với vẻ ngoài đơn giản.

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Công suất định mức: | 70V: 5W/10W/15W/20W 100V: 5 W/10 W/15 W/20 W |
| Trở kháng: | 8 Ω |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 90 dB ± 3 dB |
| Phương hướng: | Mọi hướng |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 103 dBSPL |
| Tần số đáp ứng: | 130 Hz to 17.5 kHz |
| Đơn vị loa: | 5.25" × 1 |
| Âm thanh vào: | Áp suất cố định ở 100 V/Áp suất cố định ở 70 V/Đầu vào điện trở cố định 8 Ω × 1 |
| Chất liệu: | Thân máy & Nắp trước: nhựa Giá đỡ: kim loại |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
| Nhiệt độ làm việc: | -30 °C to 60 °C (-22 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | 268.4 mm × 180.4 mm × 125.12 mm |
| Trọng lượng: | 1.5 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa Analog Hikvision DS-QAE0120G1R được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa Analog Hikvision DS-QAE0120G1R
0 /5
Chưa có đánh giá nào.