| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa cột IP 120W Hikvision DS-QAZ14A2G1 là dòng thiết bị loa thông báo IP trang bị chip lõi kép cấp công nghiệp tốc độ cao, bộ lưu trữ kép NOR Flash+EMMC tích hợp, hỗ trợ sao lưu kép của hệ thống để đảm bảo hiệu suất hệ thống ổn định.

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Kiểu: | Electret |
| Số lượng: | 2 |
| Độ nhạy: | -42 dBV/Pa |
| Tốc độ lấy mẫu: | 48 kHz |
| Bit lượng tử hoá: | 16 bit |
| Công suất định mức: | 120 W |
| Trở kháng: | 4 Ω |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 85 dB |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 107.5 dBSPL |
| Phương hướng: | Mọi hướng |
| Tần số: | 100 Hz đến 20 kHz |
| SNR: | 85 dB |
| Đơn vị loạ: | Tần số thấp 5.25" × 2,tần số cao 1" × 1 |
| Thuật toán âm thanh: | AEC, AGC, ANS, DRC |
| Tốc độ Bit âm thanh: | G.711ulaw (64 Kbps) / G.711alaw (64 Kbps) / MP3 (128 Kbps) |
| Định dạng tập tin âm thanh: | MP3, WAV |
| Thời gian NTP: | Hỗ trợ |
| Phát tin: | Phát sóng thường xuyên, phát sóng trực tiếp, phát sóng khẩn cấp |
| Âm thanh 2 chiều: | Hỗ trợ |
| Tổng hợp giọng nói: | Tiếng Anh |
| Giao thức mạng: | IPv4, HTTP, HTTPS, SIP, SSL/TLS, DNS, NTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP, ARP, SSH |
| Giao thức giao diện (API): | ISAPI, ISUP, SIP, RTP, ONVIF |
| Phần mềm / Ứng dụng: | Hik-Connect, iVMS-4200, HikCentral Professional, Hik-Partner Pro, NVR, MileStone |
| Phương pháp giao tiếp: | Hỗ trợ giao tiếp mạng có dây |
| Giao diện Ethernet: | Cổng Ethernet thích ứng RJ45 10 M/100 M × 1 |
| Lưu trữ cục bộ: | Tích hợp sẵn EMMC 4 GB (Bộ nhớ tệp âm thanh là 1 GB) |
| Giao diện lập trình ứng dụng (API): | ISAPI, ISUP, SIP, ONVIF |
| Giao diện: | Đầu vào báo động × 2 |
| Âm thanh vào: | Dòng trong × 1, thiết bị đầu cuối phoenix |
| Đèn báo Led: | Đèn xanh bật: bình thường Đèn xanh nhấp nháy: cuộc gọi nội bộ đang diễn ra Đèn đỏ bật: khởi động hoặc ngắt kết nối mạng Đèn đỏ nhấp nháy: đang nâng cấp |
| Cài lại: | Hỗ trợ |
| Chất liệu: | Kim loại |
| Nguồn điện: | 100 VAC to 240 VAC |
| Nhiệt độ làm việc: | -40 °C to 60 °C (-40 °F to 140 °F) |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | 160 × 160 × 446.8 mm |
| Trọng lượng: | 6.2 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa cột IP 120W Hikvision DS-QAZ14A2G1 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa cột IP 120W Hikvision DS-QAZ14A2G1
0 /5
Chưa có đánh giá nào.