| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa phụ mở rộng 10W Hikvision DS-QAZ0110G1-S là dòng thiết bị loa phụ mở rộng kết nối với loa chính để giúp tăng âm lượng âm thanh. Bên cạnh đó, loa có Điện trở 8Ω, công suất 10W, tần số đáp ứng 100 Hz to 20 kHz.

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Công suất định mức: | 10 W |
| Trở kháng: | 8 Ω |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 90 dB |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 98 dBSPL |
| Phương hướng: | Mọi hướng |
| Tần số: | 100 Hz đến 20 kHz |
| Âm thanh vào: | Đầu vào điện trở cố định × 1.8 Ω |
| Chất liệu: | Gỗ |
| Nguồn điện: | 100 VAC to 240 VAC |
| Nhiệt độ làm việc: | -10 °C to 50 °C(14 °F to 122 °F) |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | 180.6 mm × 156 mm × 280 mm |
| Trọng lượng: | 1.9 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa phụ mở rộng 10W Hikvision DS-QAZ0110G1-S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa phụ mở rộng 10W Hikvision DS-QAZ0110G1-S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.