| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|
Loa phụ âm trần 3W Hikvision DS-QAZ0203G1-S là dòng thiết bị loa thông báo được sử dụng chip lõi kép cấp công nghiệp tốc độ cao, bộ lưu trữ kép NOR Flash+EMMC tích hợp. Hỗ trợ đầu vào cảnh báo, lịch kích hoạt và liên kết âm thanh, hỗ trợ tổng hợp giọng nói TTS và phát văn bản.

| Loại sản phẩm: | Thiết bị âm thanh |
| Công suất định mức: | 3 W |
| Trở kháng: | 8 Ω |
| Độ nhạy loa (1m, 1 W): | 93 dB |
| Áp suất âm thanh tối đa: | 97 dBSPL |
| Phương hướng: | Mọi hướng |
| Tần số: | 300 Hz to 15 kHz |
| SNR: | 82 dB |
| Âm thanh vào: | Đầu vào điện trở cố định × 1.8 Ω * Loa chính (3 W, 8 Ω) có thể kết nối với tối đa 3 loa phụ (3 W, 8 Ω). |
| Chất liệu: | Thân máy: nhựa Lớp lưới: kim loại |
| Nguồn điện: | 100 VAC to 240 VAC |
| Nhiệt độ hoạt động: | 10 ℃ to 50 ℃ |
| Độ ẩm: | <90% |
| Kích thước: | Ø179 mm × 77.5 mm |
| Trọng lượng: | 0.3 kg |
| Hãng: | HIKVISION |
| Nơi sản xuất: | China |
Loa phụ âm trần 3W Hikvision DS-QAZ0203G1-S được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Loa phụ âm trần 3W Hikvision DS-QAZ0203G1-S
0 /5
Chưa có đánh giá nào.