| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng Stereo Extension Loxone 100429 sung thêm 2 đầu ra bộ khuếch đại cho máy chủ âm thanh. Những đầu ra này có thể được sử dụng để tạo các nhóm vùng âm thanh mở rộng – mang lại cho bạn hệ thống âm thanh đa phòng có độ linh hoạt cao và ít phải bảo trì.

Mỗi Phần mở rộng âm thanh nổi bổ sung thêm 2 đầu ra bộ khuếch đại vào Máy chủ âm thanh – mang đến cho bạn giải pháp âm thanh có thể mở rộng.
Phần mở rộng âm thanh nổi có thể dễ dàng được gắn vào thanh ray DIN và các đầu ra có thể cung cấp đầu ra âm thanh nổi hoặc trộn âm thanh nổi thành âm thanh đơn âm.
Có thể cấu hình hoàn toàn với Loxone Config.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 18 ~ 26VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0,91W (Chế độ chờ),bộ nguồn tối thiểu 36W được khuyến nghị |
| Công suất danh nghĩa với tín hiệu kiểm tra: | 24VDC: 55W; (tải 100%, Vin=0,77Vrms / 1kHz – Hoạt động bình thường),tối đa 120W đỉnh |
| Mất điện ở tải tối đa: | 3.4W |
| Đầu ra: | 2x Loa ra 4 ~ 8Ω, tốc độ lấy mẫu: 44.1kHz 1x SPDIF ra (kỹ thuật số, điện),tốc độ lấy mẫu: 48kHz |
| Giao diện: | Tree Turbo: kết nối với Audioserver |
| Nhiệt độ môi trường: | 0 ~ 50°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Bộ khuếch đại | |
| Kiểu: | Class D |
| Trở kháng loa cho phép: | 4 ~ 8Ω |
| Đáp ứng tần số: | 20Hz ~ 20kHz |
| Công suất đỉnh tối đa (trên mỗi kênh): | 50W (x2) |
| Công suất RMS tối đa (trên mỗi kênh): | 18W (x2) |
| Nguồn điện, 2 loa | |
| Tiết diện dây: | 1 ~ 2.5mm² / AWG17 ~ 12 |
| Chiều dài tước: | 6 ~ 7.5mm |
| Mô-men xoắn của khối đầu cuối: | 0.5 ~ 0.6Nm |
| Khả năng chịu nhiệt: | tối thiểu 80°C / 176°F cho IEC tối thiểu 75°C / 167°F cho UL |
| Nguồn điện & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP10 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.5 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 87g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng Stereo Extension Loxone 100429 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng Stereo Extension Loxone 100429
0 /5
Chưa có đánh giá nào.