| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Công tắc |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Công tắc |
Công tắc cảm ứng Loxone 100501 Công tắc cảm biến đa điểm chạm Touch Pure Air. Mặt trước bằng kính được in 3D chất lượng cao, không bị hằn dấu vân tay. Touch có 5 điểm cảm ứng điện dung trên bề mặt. Tích hợp đèn định hướng, âm thanh nhấp, cảm biến đo nhiệt độ (-40 ~ 125°C) và độ ẩm (0 ~ 100% r. H. +/- 2%). Kết nối Loxone Tree với Miniserver/ Tree Extension.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 6 ~ 30VDC hoặc 2 pin AAA 1.5V |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 87mW, tối đa 119mW |
| Mất điện: | max. 119mW |
| Tuổi thọ pin: | lên đến 2 năm |
| Giao diện: | Loxone Air: 868MHz (Băng tần SRD Châu Âu),4 kênh khả dụng 915MHz (Băng tần ISM Khu vực 2),10 kênh khả dụng tối đa. Công suất 3.16mW |
| Nhiệt độ môi trường – nguồn điện: | -20 ~ 70°C |
| Nhiệt độ môi trường – chạy bằng pin: | -20 ~ 54°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Điểm chạm: | 5 điểm chạm, phát hiện cảm ứng điện dung |
| Nhấp vào phản hồi: | Có |
| Phạm vi phát hiện nhiệt độ: | -40 ~ 125°C |
| Phạm vi phát hiện độ ẩm: | 0 ~ 100% r. H. +/- 2%, (không ngưng tụ) |
| Đèn định hướng: | chỉ có thể sử dụng với nguồn điện |
| Chiều cao lắp đặt: | 135cm / 53.15" |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Cam / Trắng: | + 24VDC / GND |
| Xếp hạng an toàn: | IP30 |
| Kích thước: | 90 x 90 x 16mm |
| Trọng lượng: | 109g |
| Chứng nhận: | UL 62368-1 CSA C22.2#62368-1 |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Công tắc cảm ứng Loxone 100501 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Công tắc cảm ứng Loxone 100501
0 /5
Chưa có đánh giá nào.