| Thương hiệu | Bisen |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Bisen |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 3 giây, 6 giây |
– Thiết kế bền bỉ với sơn nướng ngoài trời, không phai và chống nhiệt độ.
– Hoạt động bền bỉ, không gây tiếng ồn và lắc.
– Có nhiều loại hình để lựa chọn: tay thẳng, tay gấp khúc, tay dạng rào chắn.
– Động cơ trung tâm của barrier tự động sử dụng cơ cấu vận hành không liên tục ổn định nhất hiện nay.
– Vỏ ngoài được thiết kế bằng nhôm chuyên dụng, tạp âm thấp, tản nhiệt nhanh.
– Sử dụng công tắc có độ nhạy cao, đảm bảo kiểm soát và bảo vệ hai thanh chắn vào đúng vị trí chính xác.
– Có thể khống chế hiện tượng tăng cao nhiệt độ của động cơ barrier. khi hệ thống được sử dụng thường xuyên, đảm bảo động cơ không bị hỏng.
– Hệ thống điều khiển sử dụng kỹ thuật số công nghệ chip, chống va đập, cảm địa, tính ổn định cao.
– Có tính năng bảo vệ khi barrier kéo dài thời gian nâng hạ, ngăn chặn phát sinh sự cố với máy mọc một cách hiệu quả.
– Có chức năng chống va đập khi hạ cổng barrier tự động, tránh va chạm vào người hoặc xe đang lưu thông dưới barrier một cách hiệu quả.
– Có thể sử dụng cho ngành cầu đường, dùng cho hệ thống thu phí đỗ xe thông minh.
– Thiết kế thân vỏ Chống nước.
– Độ dài cánh tay tối đa: 6 mét ( tùy chỉnh kích thước độ dài tay gạt được ).
Thời gian nâng hạ / độ dài cần: 1,5 giây, 3 giây cho cánh có độ dài từ 1 – 3 mét, 6 giây cho cánh tay có độ dài 4-6 mét.
Thông số kỹ thuật của Bisen BS-3306| Loại sản phẩm: | Kiểm soát vào ra – Chấm công |
| Nguồn điện: | 220V 50Hz / 110V 60Hz |
| Nguồn cấp motor: | 90/80W 24V DC |
| Kích thước: | 1080 (Cao) x 370 (Rộng) x 254 (Sâu) |
| Chất liệu: | Thép độ dày 1,2.mm. |
| Màu sắc: | Vàng / Đỏ |
| Loại tay cần: | Nâng thẳng |
| Thời gian nâng hạ: | 1,5s – 3s hoặc 6s (một lịch trình gạt lên hoặc xuống) |
| Nhiệt độ môi trường: | -20oC~50oC |
| Tiêu chuẩn bảo vệ: | IP54 |
| Độ dài tay cần: | 5m |
| Tuổi thọ: | >= 5.000.000 lần |
| Tốc độ Motor: | 30vòng/phút |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40oC đến 90oC |
| Hãng: | BISEN |
| Nơi sản xuất: | China |
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 5361
4.7 • Đã bán 7254
4.9 • Đã bán 180
4.8 • Đã bán 4652
4.9 • Đã bán 1031
5.0 • Đã bán 3368
4.8 • Đã bán 9826
4.8 • Đã bán 6977
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động Bisen BS-3306
0 /5
Chưa có đánh giá nào.