| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG523 là thiết bị cổng barrier tự động phiên hàng rào kiểm soát an ninh vượt trội. DS-TMG523 được chế tạo bởi chất liệu bền bỉ với khung làm tứ thép không gỉ, bề mặt phủ một lớp nhựa chống tĩnh điện, không bong tróc và không phai màu. Mức độ chống bụi và chống nước tuân thủ theo IP54.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Cổng rào chắn: | |
| Chiều dài: | 4 m |
| Hướng của Boom Pole: | Trái/Phải |
| Loại cần trục Boom: | Hàng rào |
| Vật liệu rào cản: | SGCC |
| Tốc độ tăng: | 3 giây |
| Tốc độ rơi: | 6 giây |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Tổng quan: | |
| Điện áp làm việc: | 220VAC ± 15% / 1.5 A |
| Điện năng tiêu thụ: | 300 W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 70 °C (-22 °F đến 158 °F) |
| Kích thước vỏ chắn: | 1.248 × 486 × 480 mm |
| Trọng lượng: | 59.3 ± 5 kg |
Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG523 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 4675
4.9 • Đã bán 2960
5.0 • Đã bán 3915
4.7 • Đã bán 8064
4.7 • Đã bán 3631
4.9 • Đã bán 742
4.7 • Đã bán 4148
5.0 • Đã bán 830
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG523
0 /5
Chưa có đánh giá nào.