| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
Bộ điều khiển Hikvision DS-TPE100 có thiết kế nhúng với độ ổn định phần cứng cao. CPU hiệu suất cao, có thể thích ứng với nhiều phần mềm đầu cuối. Hỗ trợ 4 giao diện Ethernet 100M và hai giao diện Ethernet 1000M, nhiều giao diện mạng khác nhau để đáp ứng nhu cầu mạng phức tạp.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| CPU: | Bộ xử lý nền tảng Apollo Lake; 1.5 GHz |
| Memory: | 4GB |
| Lưu trữ: | 1 x 3.5" Ổ cứng giám sát (Dung lượng tùy chọn: 1T/2T/4T) |
| Chỉ số: | 4 đèn báo (1 đèn báo hệ thống, 1 đèn báo trạng thái ổ cứng, 1 đèn báo nguồn, 1 đèn báo cảnh báo) |
| Âm thanh: | Đầu vào âm thanh 1 kênh (MIC IN); Đầu ra âm thanh 1 kênh (AUDIO OUT) |
| Đầu ra Video: | 1 x HDMI, 1 x VGA |
| Đầu vào báo động: | Đầu vào báo động 4 kênh (ALARM IN),Dải điện áp: 0 V đến 60 V |
| Đầu ra báo động: | Đầu ra báo động 4 kênh (ALARM OUT),Dải điện áp: 0 V đến 60 V |
| RS-232: | Giao diện RS-232 |
| RS-485: | 2 x Giao diện RS-485 |
| USB: | 4 x Giao diện USB 3.0 |
| Giao diện mạng: | 5 x 100 Mpbs/1000 Mpbs Giao diện tự thích ứng, hỗ trợ kết nối với bộ chuyển mạch; 1 x Giao diện tự thích ứng 100 Mpbs/1000 Mpbs độc lập, hỗ trợ cô lập mạng |
| Vật liệu: | Vật liệu nhôm đen |
| Điện áp làm việc: | 12V DC/5A |
| Điện năng tiêu thụ: | Tối đa: 50 W Trung bình: 25 W |
| Nhiệt độ: | -20 °C đến 70 °C (-4 °F đến 158 °F) |
| Độ ẩm: | 10% đến 95% (Không ngưng tụ) |
| Kích thước: | 245 × 170 × 65 mm |
| Trọng lượng: | 2 kg |
Bộ điều khiển Hikvision DS-TPE100 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
5.0 • Đã bán 6966
4.9 • Đã bán 8518
4.7 • Đã bán 3128
5.0 • Đã bán 6144
4.9 • Đã bán 2073
4.8 • Đã bán 6683
4.9 • Đã bán 956
5.0 • Đã bán 2935
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Bộ điều khiển Hikvision DS-TPE100
0 /5
Chưa có đánh giá nào.