| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần gập 90 độ |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần gập 90 độ |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG301-D là một giải pháp hiệu quả cho việc kiểm soát ra vào tại các bãi đỗ xe, tòa nhà, và các cơ sở hạ tầng công cộng. Sản phẩm này nổi bật với thiết kế nhỏ gọn, khả năng lắp đặt linh hoạt, cùng các tính năng hiện đại, giúp đảm bảo an ninh và tăng tính thuận tiện cho người dùng.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 1.2mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.0mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Nền đen với họa tiết bạc |
| Màu cửa nhà ở rào chắn: | Nền đen với họa tiết bạc |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 880 mm |
| Chỉ số cơ thể: | Không có |
| Chất liệu: | Tấm cán nguội |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Tốc độ tăng/giảm: | Cột gấp 2m+2m: Tốc độ tăng: 3 đến 6 giây Tốc độ rơi: 3 đến 6 giây |
| Hướng của Boom Pole: | Trái/Phải |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cần cẩu gấp |
| Thời gian đóng cần trục: | 1 đến 99 giây |
| Số chu kỳ: | 2.500.000 |
| Điện năng tiêu thụ: | 100W |
| Độ ẩm: | ≤ 90% |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Không bắt buộc |
| Giao diện: | |
| RS-485: | Không bắt buộc |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm |
| Cột Boom: | |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | Cần cẩu gấp 2 m + 2 m: 6.7 ± 0.2 kg Cần cẩu gấp 1.5 m + 2.5 m: 6.4 ± 0.2 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | Cần trục gấp 2 m + 2 m: 2260 × 200 × 110 mm Cần trục gấp 1.5 m + 2.5 m: 2750 × 200 × 110 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | Cần cẩu gấp 2 m + 2 m: 7.7 ± 0.2 kg Cần cẩu gấp 1.5 m + 2.5 m: 7.3 ± 0.2 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | 4038 × 75 × 190 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | 6063 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Nguồn điện: | 110-240VAC (mặc định 220V,Có thể chuyển đổi) |
| Kích thước vỏ chắn: | 325 × 220 × 1000 mm |
| Kích thước thân máy (có gói, không có cần trục): | 385 × 305 × 1060 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 26 ± 0.2 kg |
| Trọng lượng thân máy (có gói, không có cần trục): | 29.1 ± 0.2 kg |
Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG301-D được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.7 • Đã bán 4487
4.9 • Đã bán 8880
5.0 • Đã bán 8397
4.9 • Đã bán 9390
4.8 • Đã bán 1425
4.9 • Đã bán 593
4.9 • Đã bán 221
4.9 • Đã bán 9851
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động cần gập Hikvision DS-TMG301-D
0 /5
Chưa có đánh giá nào.