| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG523/B tích hợp với chỉ báo mũi tên để hiển thị trạng thái cổng rào chắn. Motor hoạt động mạnh mẽ, êm ái, đảm bảo quá trình mở/đóng cổng diễn ra nhanh chóng và trơn tru. Sản phẩm được trang bị các tính năng an toàn như tự động dừng khi gặp vật cản, bảo vệ quá tải, giúp đảm bảo an toàn cho người và tài sản.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 2.0 mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.5 mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Màu đỏ cam |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 880mm |
| Chỉ số cơ thể: | Mũi tên chỉ báo |
| Chất liệu: | SGCC |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Tốc độ tăng/giảm: | Barrier Boom: Cột rào chắn 4m Tốc độ tăng: 4 giây Tốc độ rơi: 5 giây |
| Hướng của Boom Pole: | Trái/Phải |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cột hàng rào: 4m |
| Thời gian đóng cần trục: | 10 giây theo mặc định (có thể cấu hình),tối thiểu 10 giây (mỗi 10 giây theo sau một khoảng cách) |
| Số chu kỳ: | 5.000.000 |
| Điện áp làm việc: | 220VAC / 1.5A |
| Tần số điều khiển từ xa: | 433MHz |
| Điện năng tiêu thụ: | 300W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 70 °C (-22 °F đến 158 °F) |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Tùy chọn, không được hỗ trợ theo mặc định |
| Cổng rào chắn: | |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | 1 nhóm |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Vòng cảm ứng/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn báo Led: | 1 nhóm |
| Mạng: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm, yêu cầu nguồn điện bên ngoài, hỗ trợ tối đa 220 VAC |
| Cột Boom: | |
| Loại cần trục Boom: | Cột hàng rào |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Vật liệu cần trục Boom: | AL6061 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Tiêu chuẩn môi trường: | Tiêu chuẩn RoHS |
| Kích thước vỏ chắn: | 1248 × 486 × 480 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 59.3 ± 5 kg |
Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG523/B được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.7 • Đã bán 4085
5.0 • Đã bán 1646
5.0 • Đã bán 9132
4.7 • Đã bán 5421
4.8 • Đã bán 4430
4.9 • Đã bán 4704
4.9 • Đã bán 8695
4.7 • Đã bán 8392
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động hàng rào Hikvision DS-TMG523/B
0 /5
Chưa có đánh giá nào.