| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Hikvision |
|---|---|
| Kiểu cần | Cần thẳng |
| Tốc độ đóng mở | 1.5 giây, 3 giây, 6 giây |
Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG520/B được làm từ chất liệu cao cấp, đảm bảo độ bền và khả năng chịu được các tác động ngoại lực. Hướng của cần trục có thể điều chỉnh từ trái sang phải hoặc từ phải sang trái. Tay cần có thể rơi ở tốc độ thấp để tránh đâm vào xe cộ và người đi bộ.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Vỏ ngoài: | |
| Độ dày vỏ chắn: | 2.0 mm |
| Độ dày cửa nhà ở rào chắn: | 1.5 mm |
| Màu sắc nhà ở rào chắn: | Màu đỏ cam |
| Chiều cao lắp đặt cột cần trục: | 880 mm |
| Chỉ số cơ thể: | Mũi tên chỉ báo |
| Chất liệu: | SGCC |
| Cổng rào chắn chung: | |
| Hướng của Boom Pole: | Đúng theo mặc định, có thể chuyển đổi hướng |
| Loại động cơ: | Động cơ DC không chổi than |
| Loại cần trục phù hợp: | Cột cần trục xi lanh: 1 đến 4 m Cột chống va chạm thẳng hình bát giác: 1 đến 6 m Cần trục ống lồng hình bát giác: 4 đến 6 m Cột cần ≥ 5m: có thanh trục chính |
| Thời gian đóng cần trục: | 10 giây theo mặc định (có thể cấu hình),tối thiểu 10 giây (mỗi 10 giây theo sau một khoảng cách) |
| Số chu kỳ: | 5.000.000 |
| Điện áp làm việc: | 220VAC / 1.5 A |
| Tần số điều khiển từ xa: | 433MHz |
| Điện năng tiêu thụ: | 300W |
| Nhiệt độ: | -30 °C đến 70 °C (-22 °F đến 158 °F) |
| Cột Boom nâng cao cho Poweroff: | Tùy chọn, không được hỗ trợ theo mặc định |
| Cổng rào chắn: | |
| Chu kỳ nhiệm vụ cổng rào chắn: | 100% |
| Giao diện: | |
| RS-485: | 1 nhóm |
| Tăng đến giới hạn: | 1 nhóm |
| Rơi vào giới hạn: | 1 nhóm |
| Mở: | 1 nhóm |
| Đóng: | 1 nhóm |
| Dừng lại: | 1 nhóm |
| IR/Máy dò xe/Radar: | 1 nhóm |
| Đèn tín hiệu giao thông: | 1 nhóm, yêu cầu nguồn điện bên ngoài, hỗ trợ tối đa 220 VAC |
| Mạng: | 1 nhóm |
| Cột Boom: | |
| Loại cần trục Boom: | Cột thẳng hình bát giác |
| Màu sắc của Boom Pole: | Nền trắng với thanh màu đỏ |
| Trọng lượng cần trục Boom: | Cần trục bát giác 2 m: 2,5 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 3 m: 2,8 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 4 m: 3,45 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 5 m: 5,9 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 6 m: 6,8 ± 0,3 kg |
| Kích thước cần trục Boom (có gói): | Cột cần trục bát giác 2 m: 115 × 60 × 2020 mm Cột cần trục bát giác 3 m: 115 × 60 × 3020 mm Cột cần trục bát giác 4 m: 115 × 60 × 4020 mm Cột cần trục bát giác 5 m: 140 × 65 × 5030 mm Cột cần trục bát giác 6 m: 140 × 65 × 6030 mm |
| Trọng lượng Boom Pole (có gói): | Cần trục bát giác 2 m: 2,37 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 3 m: 3,11 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 4 m: 3,965 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 5 m: 7,01 ± 0,3 kg Cần trục bát giác 6 m: 8,245 ± 0,3 kg |
| Kích thước cần trục Boom: | Cột cần trục bát giác 2 m: 98 × 45 × 2000 mm Cột cần trục bát giác 3 m: 98 × 45 × 3000 mm Cột cần trục bát giác 4 m: 98 × 45 × 4000 mm Cột cần trục bát giác 5 m: 119 × 55 × 5000 mm Cột cần trục bát giác 6 m: 119 × 55 × 6000 mm |
| Vật liệu cần trục Boom: | AL6061 |
| Tổng quan: | |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Tiêu chuẩn môi trường: | Tiêu chuẩn RoHS |
| Kích thước vỏ chắn: | 1248 × 486 × 480 mm |
| Kích thước thân máy (có gói, không có cần trục): | 1266 × 504 × 626 mm |
| Trọng lượng vỏ chắn: | 59.3 ± 5 kg |
Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG520/B được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.8 • Đã bán 5090
4.8 • Đã bán 7074
5.0 • Đã bán 8670
4.9 • Đã bán 1130
4.8 • Đã bán 8581
4.9 • Đã bán 7463
4.8 • Đã bán 2626
4.8 • Đã bán 2452
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Barrier tự động cần thẳng Hikvision DS-TMG520/B
0 /5
Chưa có đánh giá nào.