| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ cấp nguồn 24V Loxone 100401 có dạng bộ nguồn DIN Rail hoạt động kết hợp với pin bên ngoài. Sự bổ sung mới này cho dòng sản phẩm Loxone bảo vệ khỏi tình trạng cắt điện bằng cách tiếp quản nguồn điện chính, khi cần, để cung cấp nguồn điện cho tất cả các sản phẩm Loxone của bạn. Bảy đầu ra 24V cung cấp tổng dòng điện lên tới 40A, có thể đo công suất và được trang bị cầu chì có thể thay thế.

Hiệu quả, an toàn và không phải lo lắng
Giải pháp trọn gói của bạn!
Bộ nguồn và bộ dự phòng cũng có thể được lắp đặt độc lập với hệ thống Loxone và sử dụng với pin để có chức năng dự phòng.
Thuận lợi:


Mất điện? Đừng lo!
Mẹo: Nếu bộ định tuyến mà Miniserver được kết nối được cấp nguồn thông qua bộ điều chỉnh điện áp được kết nối với Nguồn điện & Sao lưu, Miniserver vẫn có thể truy cập được từ bên ngoài và thông báo cho bạn
Loại pin nào phù hợp với nhu cầu của bạn?
Pin axit chì 36VDC có dung lượng lên đến 200 Ah được hỗ trợ (xem bảng dữ liệu để biết chi tiết),bạn có thể lựa chọn từ bất kỳ nhà cung cấp nào. Nhưng dung lượng nào phù hợp với bạn?
Sau đây là mẫu tính toán cho một ngôi nhà biệt lập được trang bị đầy đủ tiện nghi (chiếu sáng, âm thanh, lối ra vào, điều hòa không khí, giám sát):

được tính ở mức tiêu thụ trung bình 60W (36V x 12Ah / 60W) x 60 = 432 phút.
*Pin 12Ah
Kiểm soát hoàn toàn – mọi thứ đều trong tầm nhìn mọi lúc
Tích hợp liền mạch vào giải pháp quản lý năng lượng Loxone – miễn phí và đơn giản

Cung cấp điện cho toàn bộ tòa nhà – tiết kiệm không gian và tài chính

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 220 ~ 240VAC, 50/60Hz |
| Dòng điện đầu vào danh nghĩa / đỉnh: | 4.6A / 6.9A |
| Dòng điện khởi động: | 15A |
| Hiệu quả: | typ. 94% |
| Tiêu thụ điện năng không tải: | 4W |
| Mất điện: | không tải: 4W, 1000W: 62W |
| Hệ số công suất: | 0.96 |
| Đầu ra DC | |
| Điện áp đầu ra: | 24 ~ 27VDC (có thể điều chỉnh trong Loxone Config) |
| Tổng tải danh nghĩa hiện tại (liên tục): | Nguồn điện chính: 40A Nguồn pin: 25A |
| Tổng tải đỉnh hiện tại (10 giây): | Nguồn điện chính: 60A Nguồn pin: 40A |
| Bố trí đầu ra: | 7 đầu ra với công suất lên đến 10A, mỗi đầu ra được bảo vệ riêng bằng cầu chì có thể thay thế của người dùng Thông báo về cầu chì bị lỗi bằng đèn LED và phần mềm Đo công suất cho mỗi đầu ra nguồn điện được cách ly, có khả năng SELV và PELV Các đầu cuối GND được kết nối bên trong Được bảo vệ nhiệt và quá tải bằng cách tắt tổng tải |
| Loại cầu chì: | Cầu chì ô tô mini loại lưỡi 32V, APM/ATM Littelfuse® 297 tối đa 15A |
| Đầu vào pin | |
| Định mức điện áp: | 36VDC |
| Tải đỉnh dòng xả: | 25A |
| Tải trọng danh nghĩa dòng xả: | 17A |
| Dòng điện sạc tối đa: | 2A |
| Loại pin | Axit chì, khuyến nghị VRLA |
| Dung lượng pin: | tối đa 200Ah cho một Pin đơn của một gói 36V |
| Chiều dài tối đa của cáp ắc quy | 2m |
| Cầu chì pin: | Cáp pin phải được nối chặt chẽ với pin |
| Giao diện | |
| Loxone Tree: | Kết nối với Miniserver / Tree Extension |
| Đặc tính sản phẩm | |
| Kiểu lắp: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Nhiệt độ môi trường: | -25 ~ 70°C / -13 ~ 158°F Derating of 2% / °K above 45°C / 113°F required! |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Màu sắc: | Đen |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | 324 x 110 x 72.37mm |
| Trọng lượng: | 1532g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ cấp nguồn 24V Loxone 100401 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn 24V Loxone 100401
0 /5
Chưa có đánh giá nào.