| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng kết nối thiết bị DALI Loxone 100200 cho phép điều khiển linh hoạt và thông minh các phụ kiện và bộ điều khiển DALI. Tích hợp liền mạch các phụ kiện và đồ đạc DALI vào hệ thống Loxone của bạn. Kiểm soát tối đa 64 thiết bị DALI, hỗ trợ tối đa 16 nhóm DALI.

Điều khiển thông minh DALI
Nhiều nhà sản xuất phụ kiện đèn sử dụng DALI làm giao diện điều khiển cho sản phẩm của họ. Để đảm bảo rằng bạn không phải thỏa hiệp khi chọn phụ kiện yêu thích cho sơ đồ chiếu sáng của mình, Tiện ích mở rộng DALI của chúng tôi cung cấp khả năng tích hợp liền mạch cho đèn DALI trong hệ thống Loxone của bạn.
Thiết lập trực quan
Việc tích hợp Tiện ích mở rộng DALI trong Hệ thống Loxone của bạn vẫn đơn giản như mọi khi! Các phụ kiện và trình điều khiển đèn DALI được tự động phát hiện bằng cách sử dụng tìm kiếm trong Loxone Config và do đó, cấu hình hoàn chỉnh có thể được hoàn thành chỉ trong vài phút. Trong vòng vài phút, bạn sẽ thiết lập được hệ thống chiếu sáng linh hoạt và thông minh để tạo ra ánh sáng hoàn hảo cho bất kỳ dịp nào.
Mở rộng cài đặt
Một tiện ích mở rộng DALI duy nhất có thể điều khiển tối đa 64 thiết bị DALI (16 nhóm). Nếu điều này vẫn chưa đủ thì tất nhiên bạn có thể chỉ cần kết nối Tiện ích mở rộng DALI khác với Máy chủ mini của mình để mở rộng cài đặt. Tiện ích mở rộng DALI hỗ trợ các loại thiết bị từ 0 đến 8.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 12 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0.4W (không có tải bus) max. 5.4W (bao gồm tải bus 250mA) |
| Mất điện ở tải tối đa: | 1.4W (ở tải bus 250mA) |
| Giao diện: | DALI: hỗ trợ tối đa 64 thiết bị / 16 nhóm Loại thiết bị DALI: 0-8 Loại thiết bị DALI-2: 1-4 Chiều dài dây: tối đa 300m / 985ft ở 1.5mm² Điện áp Bus: High: 16V, Low: 0V (typ.) Nguồn cung cấp Bus: đảm bảo: 240mA, tối đa 250mA Loxone Link: kết nối với Miniserver |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 55°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Kết nối DALI | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 2.5mm² / AWG24 ~ 12 |
| Chiều dài tước: | 7mm / 0.28" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 70°C |
| Kết nối Nguồn 24VDC & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.28 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5 ~ 6mm |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 68g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng kết nối thiết bị DALI Loxone 100200 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng kết nối thiết bị DALI Loxone 100200
0 /5
Chưa có đánh giá nào.