| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng Modbus Extension Loxone 100124 cung cấp 4 đầu ra analog 0-10V chỉ trên hai bộ chia – hoàn hảo để truyền tín hiệu điều khiển analog trong phạm vi 0-10V, tiết kiệm không gian chỉ với 2 đơn vị phân chia. Được liệt kê trong danh sách ETL, được chứng nhận và thử nghiệm CE.

Giao diện Modbus cho dự án tự động hóa của bạn
Dù ở trong một ngôi nhà thông minh, văn phòng, nhà hàng hay môi trường thương mại, Modbus Extension đều hoàn hảo để điều khiển các đồng hồ đo dựa trên Modbus. Thu thập dữ liệu thống kê từ các đồng hồ đo điện, gas, nước, năng lượng và ghi lại dữ liệu tiêu thụ để quản lý năng lượng thông minh. Máy chủ mini Loxone gửi lệnh đến thiết bị có giao diện Modbus thông qua tiện ích mở rộng Modbus.
Có thể mở rộng linh hoạt
Có thể điều khiển tối đa 32 thiết bị Modbus trên mỗi phần mở rộng Modbus. Có thể kết nối tối đa 20 tiện ích mở rộng với Máy chủ mini mà không ảnh hưởng đến hiệu suất của hệ thống. Bạn cũng có thể sử dụng một số Tiện ích mở rộng Modbus khi cài đặt.
Cấu hình trực quan
Với phần mềm Loxone Config miễn phí , bạn có thể đưa Modbus Extension vào hoạt động và bắt đầu gửi và nhận lệnh ngay lập tức.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 9 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0.19W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0.60W |
| Giao diện: | Giao diện Modbus RTU: tối đa 32 thiết bị hoặc 253 cảm biến Chiều dài dây tối đa 1200m Tốc độ truyền dữ liệu và tính chẵn lẻ có thể điều chỉnh Kiểu dữ liệu: Chu kỳ thăm dò 16 & 32 bit xuống tới 1 giây (0,1 giây) Loxone Link: |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Giao diện Modbus | |
| Tiết diện dây: | 0.14 ~ 0.5mm² / AWG26~20 |
| Chiều dài tước: | 7mm / 0.28" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 70°C |
| Nguồn điện & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 65g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng Modbus Extension Loxone 100124 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng Modbus Extension Loxone 100124
0 /5
Chưa có đánh giá nào.