| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng liên kết thiết bị bên thứ 3 Loxone 100283 cung cấp 20 đầu vào kỹ thuật số trong một thiết bị có kích thước chỉ bằng hai bộ phận ngắt. Nó hoàn hảo để chứa hệ thống dây điện cho cảm biến và các công tắc của bên thứ ba. Ngoài ra, bạn cũng có thể sử dụng đầu vào làm bộ đếm tần số cho tín hiệu lên đến 250Hz.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 9 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | ttyp. 0.25W |
| Mất điện ở tải tối đa: | max. 0.50W |
| Đầu vào: | 20 đầu vào kỹ thuật số logic 0: 0 … 7.1V không xác định: 7.1 … 9.7V logic 1: 9.7 … 28V (Ri = 67kOhm) có thể sử dụng làm bộ đếm tần số: tần số tối đa: 250Hz độ rộng xung tối thiểu: 2ms Độ chính xác: + – 1Hz |
| Giao diện: | Loxone Link: kết nối với Miniserver |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Đầu vào kỹ thuật số | |
| Tiết diện dây: | 0.14 ~ 0.5mm² / AWG26 ~ 20 |
| Chiều dài tước: | 7mm / 0.28" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 70°C |
| Nguồn điện & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.28 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 338g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng liên kết thiết bị bên thứ 3 Loxone 100283 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng liên kết thiết bị bên thứ 3 Loxone 100283
0 /5
Chưa có đánh giá nào.