| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng Relay Extension Loxone 100038 thực sự mạnh mẽ với mười bốn rơle định mức 16A, có thể dễ dàng đóng cắt ngay cả những tải nặng nhất. Kết nối Loxone Link với Miniserver, nhiệt độ môi trường hoạt động -40 ~ 40°C, IP 20. Loại DIN rail theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm.

Phần mở rộng Rơle Loxone mang lại nhiều năng lượng hơn cho dự án tự động hóa thương mại hoặc gia đình của bạn. Cùng với Máy chủ mini Loxone, bạn sẽ có được giải pháp hoàn hảo để điều khiển rèm, đèn, hệ thống sưởi, hệ thống báo động, v.v.
Rơle 14x 16A (tối đa 250VAC):
Chúng tôi đã cung cấp rơle 16A mạnh mẽ cho Phần mở rộng Rơle. Vì vậy, bạn có thể chuyển đổi 100 bóng đèn vonfram truyền thống hoặc 2 quạt sưởi chỉ bằng một kênh!
Tỷ lệ giá trên hiệu suất vượt trội:
Bạn có thể điều khiển 7 rèm hoặc 14 mạch chiếu sáng chỉ bằng một phần mở rộng rơle!
Vận hành nhanh – kết nối và bắt đầu:
Dễ dàng sử dụng như mọi khi! Chỉ cần kết nối Phần mở rộng chuyển tiếp với Máy chủ mini thông qua Liên kết Loxone và bạn đã sẵn sàng sử dụng
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 18 ~ 28VDC |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | typ. 0.7W (tất cả Rơ le tắt),tối đa. 3.8W (tất cả Rơ le bật) |
| Mất điện ở tải tối đa: | 11W |
| Đầu ra: | 14 đầu ra kỹ thuật số (Rơ le),tiếp điểm khô 250VAC 16A tại cosφ = 1 (IEC) tổng tải toàn bộ Mở rộng tối đa 48A (IEC) 250VAC 15A tại cosφ = 1 (UL) tổng tải toàn bộ Mở rộng tối đa 45A (UL) tối đa 30VDC 16A |
| Giao diện: | Loxone Link: kết nối với Miniserver |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 40°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Kết nối Rơ le | |
| Tiết diện dây: | 0.05 ~ 2.5mm² / AWG30 ~ 12 Tải >12A: tối thiểu 2.5mm² / tối thiểu AWG12 |
| Chiều dài tước: | 6 ~ 7.5mm |
| Mô-men xoắn của khối đầu cuối: | 0.5 ~ 0.6Nm |
| Khả năng chịu nhiệt: | tối thiểu 80°C / 176°F cho IEC, tối thiểu 75°C / 167°F cho UL |
| Nguồn điện & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Đặc tính sản phẩm | |
| Kiểu lắp: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Hoạt động: | Loại 1 (UL60730-1, CSA E60730-1) |
| Điện áp xung được định mức cho độ mờ đầu ra: | 2.5kV (UL60730-1, max. Altitude 2000m) |
| Màu sắc: | Đen |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | 158 x 88 x 59mm |
| Trọng lượng: | 445g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng Relay Extension Loxone 100038 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng Relay Extension Loxone 100038
0 /5
Chưa có đánh giá nào.