| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng KNX Extension Loxone 100322 cho phép tích hợp tối đa 500 địa chỉ nhóm KNX/EIB vào hệ thống Loxone của bạn. Tiện ích mở rộng KNX có thể gửi và nhận địa chỉ nhóm thuộc nhiều loại dữ liệu, lên tới 500 địa chỉ nhóm KNX. Chiều dài cáp lên tới 1.000m.

Tiện ích mở rộng Loxone KNX, được kết nối qua Liên kết Loxone, cho phép tích hợp tối đa 500 địa chỉ nhóm KNX/EIB. Bus KNX yêu cầu nguồn điện đặc biệt riêng (nguồn điện KNX/EIB).
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 10 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0.08W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0.15W |
| Giao diện: | KNX: tích hợp tối đa 500 địa chỉ nhóm KNX Khoảng cách cáp đến nguồn điện KNX: tối đa 350m / 1.148ft Khoảng cách cáp đến thiết bị KNX đầu tiên: tối đa 700m / 2.297ft Tổng chiều dài cáp KNX Bus: tối đa 1000m / 3.281ft Loxone Link: |
| Nhiệt độ môi trường: | -25 ~ 55°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Kết nối | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 55g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng KNX Extension Loxone 100322 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng KNX Extension Loxone 100322
0 /5
Chưa có đánh giá nào.