| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng EnOcean Extension Loxone 100015 cho phép bạn tạo tự động hóa trong môi trường dân cư hoặc thương mại là thiết bị lý tưởng cho các dự án trang bị thêm và cải tạo. Gửi và nhận tín hiệu EnOcean từ các thiết bị EnOcean khác. Không cần phải đuổi theo tường hay kéo dây cáp.

Tiện ích mở rộng Loxone EnOcean mang đến khả năng tự động hóa cho quá trình cài đặt của bạn bằng tín hiệu vô tuyến. Sau khi kết nối với Máy chủ mini và đưa vào hoạt động, tín hiệu vô tuyến có thể được gửi và nhận bằng EnOcean Extension.
Không cần đục. Không cần dây. Chỉ cần các công tắc không dây, cảm biến nhiệt độ, bộ phát hiện chuyển động, bộ truyền động chuyển mạch và phần mở rộng EnOcean. Nó hoàn hảo cho những người cải tạo và cải tạo. Chỉ cần gắn công tắc vào tường, kết nối bộ truyền động không dây với nguồn điện, định cấu hình nó là xong. Không có lỗ trên tường, không có công việc lớn. Dễ dàng!
Lưu ý:
Chức năng lặp lại của giao thức EnOcean không được hỗ trợ.
Tiện ích mở rộng này không được vận chuyển cùng với ăng-ten. Một ăng-ten phù hợp có thể được mua riêng.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 9 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | max. 30mW |
| Mất điện ở tải tối đa: | 30mW |
| Giao diện: | EnOcean: Kết nối với tối đa 128 thiết bị EnOcean Tần số: 868MHz Loxone Link: |
| Nhiệt độ môi trường: | 0 ~ 50°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Kết nối | |
| Tiết diện dây: | 0.05 ~ 2.5mm² / AWG30 ~ 12 |
| Chiều dài tước: | 6 ~ 7.5mm |
| Mô-men xoắn của khối đầu cuối: | 0.5 ~ 0.6Nm |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 65g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng EnOcean Extension Loxone 100015 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng EnOcean Extension Loxone 100015
0 /5
Chưa có đánh giá nào.