| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ nối dài dây Loxone 100014 cho phép bạn sử dụng các cảm biến 1 dây như một phần của hệ thống Loxone. Sử dụng cảm biến 1 dây rất tiết kiệm chi phí, đặc biệt là trong các cài đặt với số lượng lớn cảm biến.

Hoàn hảo cho bất kỳ cài đặt nào mà bạn cần nhiều cảm biến. Nổi tiếng về độ tin cậy và giá thành thấp, cảm biến 1-Dây cũng đặc biệt dễ lắp đặt.
Cảm biến đáng tin cậy cho ngôi nhà của bạn
Hoàn hảo nếu bạn cần nhiều cảm biến nhiệt độ, độ ẩm hoặc các cảm biến khác.
Chỉ cần một tiện ích mở rộng cho phép bạn kết nối tối đa 20 cảm biến! Đủ để đo nhiệt độ, độ ẩm và nhiều hơn thế nữa…
Cảm biến nhiệt độ và độ ẩm
Với mức giá cạnh tranh nhất: Cảm biến nhiệt độ 1 dây có giá chỉ vài pound.
Không chỉ độ tin cậy của chúng mới làm cho cảm biến 1-Dây trở nên nổi bật; giá trị tuyệt vời của chúng khiến chúng trở nên hoàn hảo để trang bị toàn bộ ngôi nhà của bạn.
Nhỏ và dễ đi dây
Cảm biến nhiệt độ 1 dây nhỏ hơn một xu
Chúng nhỏ đến mức có thể đặt ở bất cứ đâu. Bạn cũng có thể kết nối chúng trong hệ thống xe buýt, nơi bạn chỉ cần 2 dây.
Mở rộng linh hoạt
Bạn có muốn kết nối hơn 20 cảm biến không? Không có gì. Bạn có thể kết nối tối đa 30 tiện ích mở rộng với Máy chủ mini. Bạn có thể kết nối tối đa 30 tiện ích mở rộng với Máy chủ mini Loxone mà không ảnh hưởng đến hiệu suất hệ thống của bạn. Do đó, không có vấn đề gì khi bổ sung thêm Tiện ích mở rộng 1 dây để sử dụng Loxone để sưởi ấm.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 9 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0.28W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0.31W |
| Giao diện: | 1-Wire: tối đa 20 cảm biến, tối đa 50mA hoặc một đầu đọc chìa khóa iButton Chiều dài dây tối đa tùy thuộc vào cấu trúc dây: 100 ~ 300m Loxone Link: kết nối với Miniserver |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Kết nối giao diện 1 dây | |
| Tiết diện dây: | 0.14 ~ 0.5mm² / AWG26 ~ 20 |
| Chiều dài tước: | 7mm / 0.28" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 70°C |
| Kết nối Nguồn điện & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 65g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ nối dài dây Loxone 100014 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ nối dài dây Loxone 100014
0 /5
Chưa có đánh giá nào.