| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ mở rộng DMX điều chỉnh độ sáng Loxone 100012 cho phép bạn kiểm soát tâm trạng chiếu sáng của mình, bao gồm điều chỉnh độ sáng, thay đổi màu sắc và mờ dần. Lên tới 128 thiết bị / 512 kênh chỉ với một tiện ích mở rộng. Nhận ra những cảnh ánh sáng riêng lẻ bằng màu sắc, hoạt động tốt nhất với đèn LED.

Điều khiển DMX – điều khiển ánh sáng thông minh
Phần mở rộng DMX cho phép triển khai chiếu sáng đơn giản trong các tòa nhà dân cư, khách sạn, văn phòng hoặc các dự án công nghiệp. Nó hoàn hảo để tạo cảnh ánh sáng màu kết hợp với dải đèn LED. Chỉ cần kết nối với Máy chủ mini , tiện ích mở rộng DMX được sử dụng để điều khiển thông minh và đơn giản các thiết bị DMX của bạn.
Tiết kiệm và phù hợp với tương lai
Được thành lập bởi các chuyên gia chiếu sáng trong nhiều năm, bộ điều khiển DMX đã tìm được đường vào nhiều dự án xây dựng dân dụng và thương mại, chủ yếu nhờ vào công nghệ LED tiết kiệm. Ngày càng có nhiều nhà sản xuất dựa vào DMX.
Một điều khiển DMX cho tất cả các thiết bị DMX
Với bộ điều khiển DMX, bạn điều khiển toàn bộ hệ thống chiếu sáng DMX một cách đơn giản và thông minh nhờ cấu trúc máy chủ mini có thể mở rộng.
Vận hành và tích hợp trực quan
Bạn có thể thiết lập hệ thống chiếu sáng DMX một cách nhanh chóng và dễ dàng bằng phần mềm cấu hình miễn phí của chúng tôi, đồng thời kiểm soát và tự động hóa nó bằng Máy chủ mini chỉ bằng một nút hoặc sử dụng điện thoại thông minh của bạn.
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn điện: | 9 ~ 28VDC |
| Tiêu thụ điện năng: | typ. 0.31W |
| Mất điện ở tải tối đa: | 0.60W |
| Giao diện: | DMX: tối đa 128 thiết bị / 512 kênh giao thức: DMX512 chiều dài dây tối đa 500m Loxone Link: kết nối với Miniserver |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 70°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Kết nối giao diện DMX | |
| Tiết diện dây: | 0.14 ~ 0.5mm² / AWG26 ~ 20 |
| Chiều dài tước: | 7mm / 0.28" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 70°C |
| Nguồn điện & Loxone Link | |
| Tiết diện dây: | 0.25 ~ 0.8mm² / AWG23 ~ 18 |
| Chiều dài tước: | 5mm / 0.2" |
| Khả năng chịu nhiệt: | -40 ~ 105°C |
| Kiểu lắp đặt: | Thanh ray DIN theo tiêu chuẩn EN50022, 35mm |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Màu sắc: | Đen |
| Kích thước: | 35.4 x 88 x 57mm |
| Trọng lượng: | 65g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ mở rộng DMX điều chỉnh độ sáng Loxone 100012 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ mở rộng DMX điều chỉnh độ sáng Loxone 100012
0 /5
Chưa có đánh giá nào.