| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Tính năng đặc biệt | |
|---|---|
| Thương hiệu | Hikvision |
Màn hình LED hiển thị ra vào Hikvision DS-TVL224 là thiết bị thiết yếu cho các bãi đậu xe và khu vực cần hiển thị thông tin một cách rõ ràng và trực quan. Thiết bị này giúp cải thiện trải nghiệm người dùng và quản lý bãi đậu xe hiệu quả bằng cách hiển thị các thông tin quan trọng như chỗ đậu xe còn trống, biển số xe, lời chào mừng, thời gian và nhiều thông tin khác.

| Loại sản phẩm: | Giao thông thông minh |
| Hãng: | Hikvision |
| Chế độ bảo trì: | Đằng trước |
| Khoảng cách điểm ảnh: | P4.75 |
| Độ phân giải: | 64*64 |
| Hiển thị nội dung: | Bộ ký tự GB2312,16*16 ký tự tiếng Trung dạng lưới |
| Loại màn hình: | Led |
| Màu sắc hiển thị: | Đỏ, Xanh lá, Vàng |
| Số lượng mô-đun: | 2 |
| Góc nhìn: | 120° (Ngang) / 120° (Dọc) |
| Chế độ hiển thị: | Tức thời, dịch chuyển sang trái, tiến lên phía trước, v.v. |
| Thể loại Pixel Pitch: | 4.75 |
| Nhiệt độ màu: | 3000k to 6000k |
| Độ sáng đồng đều: | ≥95% |
| Độ đồng đều màu sắc: | ≥95% |
| Tỷ lệ tương phản: | 2000 : 1 |
| Độ sáng: | 3500cd/m² |
| Chế độ quét: | 8 giây |
| Chế độ giao tiếp: | Giao thức TCP |
| Vật liệu viền màn hình: | Khung sắt phun nhựa (kính cường lực tối màu dùng để trưng bày) |
| Điện áp làm việc: | AC110-240V, 50/60Hz, max0.5A |
| Tiêu thụ trung bình: | 20W |
| Tiêu thụ tối đa: | 70W |
| Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
| Nhiệt độ: | -30 đến 60 °C |
| Độ ẩm: | 10% đến 85% RH |
| Điện năng tiêu thụ: | <3W |
| Nhiệt độ: | -40℃~+85℃ |
| Mức độ bảo vệ: | IP54 |
| Kích thước: | 355 × 495 × 80 mm |
| Trọng lượng: | 8 kg |
Màn hình LED hiển thị ra vào Hikvision DS-TVL224 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Camera giám sát, Camera Wifi, Chuông cửa có hình, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
4.7 • Đã bán 5007
5.0 • Đã bán 4094
4.9 • Đã bán 611
4.9 • Đã bán 2161
5.0 • Đã bán 175
4.8 • Đã bán 5211
4.7 • Đã bán 3257
4.9 • Đã bán 3118
Camera
Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Đánh giá Màn hình LED hiển thị ra vào Hikvision DS-TVL224
0 /5
Chưa có đánh giá nào.