| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
Bộ cấp nguồn 24V Loxone 200035 có đặc điểm là dễ tích hợp ngay cả trong các vỏ bọc nông. Bộ nguồn gắn thanh ray DIN này cung cấp điện áp 24V DC và do đó phù hợp tối ưu để cung cấp cho bộ điều khiển Loxone

Tổng quan
Bộ nguồn gắn thanh ray DIN Loxone có đặc điểm là dễ tích hợp ngay cả trong các vỏ bọc nông. Bộ nguồn gắn thanh ray DIN này cung cấp điện áp 24V DC và do đó phù hợp tối ưu để cung cấp cho bộ điều khiển Loxone. Công suất đầu ra tối đa của bộ nguồn là 10A. Bộ nguồn này phù hợp tối ưu để cung cấp đèn LED. Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng bộ nguồn riêng cho đèn LED và cho Miniserver/Phần mở rộng.
Chi tiết kỹ thuật
| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Điện áp đầu vào: | 85 – 264VAC |
| Điện áp đầu ra: | 24VDC 240W |
| Điện áp tăng đột biến đầu vào: | Chịu được 300Vac trong 5 giây |
| Tần số đầu vào: | 47 – 63Hz |
| Dòng điện đầu vào (115/230Vac): | 2.4A / 1.4A |
| Dòng điện khởi động (Khởi động nguội): | <64A (at 230Vac) |
| Dòng rò rỉ (264Vac 63Hz): | <1mA |
| Hệ số công suất (115/230Vac): | 0.98 / 0.9 |
| Sự tuân thủ hài hòa: | Đáp ứng EN61000-3-2 Class A |
| Tiêu thụ điện năng không tải: | <5W |
| Thời gian giữ ở đầu vào 100Vac: | >20ms |
| Hiệu suất trung bình (230Vac): | >87% |
| Hiệu suất chuyển đổi năng lượng: | 93% |
| Công suất tản nhiệt:: | 18,06 W |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C to +85°C |
| Kích thước: | 41 x 124 x 125 |
| Trọng lượng: | 750g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Bộ cấp nguồn 24V Loxone 200035 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Bộ cấp nguồn 24V Loxone 200035
0 /5
Chưa có đánh giá nào.