| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Đèn LED ốp trần cảm ứng Loxone 100500 là đèn gắn bề mặt có cảm biến chuyển động và độ sáng tích hợp kết hợp ánh sáng màu và ánh sáng trắng ấm. Đèn được điều khiển và làm mờ trực tiếp thông qua giao diện Air.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 220 ~ 240VAC, 50Hz |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | Chế độ chờ: <500mW Đỏ: 10W Xanh lá: 7.9W Xanh lam: 4.7W Trắng ấm: 22.2W tối đa 24W |
| Phạm vi làm mờ: | 0 ~ 100% |
| Giao diện: | Loxone Air: 868MHz (Băng tần SRD Châu Âu),4 kênh khả dụng 915MHz (Băng tần ISM Khu vực 2),10 kênh khả dụng công suất tối đa 3.16mW |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 55°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Tần số PWM: | 200Hz |
| Hiệu quả năng lượng (EU) 2017/1369: | G |
| Phát hiện chuyển động: | Cảm biến hồng ngoại thụ động |
| Phạm vi phát hiện chuyển động: | 8m / 26.25ft (ở độ cao 3m / 9.84ft) |
| Phạm vi đo của cảm biến độ sáng: | 0.045 ~ 188000lx |
| Góc phát hiện theo chiều dọc: | 110° |
| Góc phát hiện ngang: | 360° |
| Tiết diện dây: | 0.75 ~ 2.5mm² |
| Chiều dài tước: | 5mm |
| Mô-men xoắn của khối đầu cuối: | 0.35 ~ 0.4Nm |
| Chịu nhiệt độ: | tối thiểu 80°C / 176°F cho IEC tối thiểu 75°C / 167°F cho UL |
| Nhiệt độ màu: | typ. 3000k (trắng ấm) |
| Thông lượng sáng: | typ. 1350lm (trắng ấm) |
| Chỉ số hoàn màu (CRI): | tối thiểu 90, (R9 tối thiểu 50) |
| Góc chùm tia: | 120° |
| Xếp hạng chói thống nhất (UGR): | <19 |
| Chất liệu: | Nhôm và Nhựa |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Kích thước: | Đường kính: 297mm Chiều cao: 52mm |
| Trọng lượng: | 2600g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Đèn LED ốp trần cảm ứng Loxone 100500 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED ốp trần cảm ứng Loxone 100500
0 /5
Chưa có đánh giá nào.