| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Camera

Chấm công, Kiểm soát
Báo động
Chuông hình
Khóa cửa
Nhà thông minh
Thiết bị mạng
Báo cháy
Khác
Phố Công Nghệ cam kết
Giá bán tốt nhất thị trường
Giá đã bao gồm thuế VAT
Sản phẩm chính hãng 100%
1 đổi 1 trong 30 ngày
Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp
Bộ sản phẩm bao gồm đóng gói đầy đủ của nhà sản xuất
| Thương hiệu | Loxone |
|---|---|
| Hệ sinh thái | Apple HomeKit, Google Home |
| Loại thiết bị | Đèn và chiếu sáng |
Đèn LED treo con lắc màu vàng Loxone 100492 là đèn chiếu sáng thông minh có thiết kế tinh tế làm cho chiếc đèn này trở nên độc đáo và thanh lịch.

| Loại sản phẩm: | Nhà thông minh |
| Nguồn cấp: | 21.6 ~ 25.2VDC |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | Chế độ chờ: <100mW Đỏ: 1.5W Xanh lá: 4.8W Xanh lam: 1W Trắng ấm: 12W tối đa 12W |
| Phạm vi làm mờ: | 0 ~ 100% |
| Giao diện: | Loxone Tree: Kết nối với Miniserver / Phần mở rộng Tree |
| Nhiệt độ môi trường: | -40 ~ 55°C |
| Độ ẩm: | tối đa 95% rH (không ngưng tụ) |
| Tần số PWM: | 400Hz |
| Hiệu quả năng lượng (EU) 2017/1369: | F |
| Nhiệt độ màu: | typ. 3000k (trắng ấm) |
| Thông lượng sáng: | typ. 975lm (trắng ấm) |
| Chỉ số hoàn màu (CRI): | min. 80, typ. 83 |
| Góc chùm tia: | RGB 120° WW 38° |
| Xếp hạng chói thống nhất (UGR): | <19 |
| Chất liệu: | Nhôm và Nhựa |
| Màu sắc: | Vàng |
| Xếp hạng an toàn: | IP20 |
| Độ rơi tối đa từ trần nhà xuống mặt đất: | 2m |
| Kích thước: | Đèn chiếu sáng: 300 x 60mm (DxR) Đèn chùm: 60 x 80mm (DxR) |
| Trọng lượng: | 835g |
| Hãng: | LOXONE |
| Nơi sản xuất: | Châu Âu |
Đèn LED treo con lắc màu vàng Loxone 100492 được Phố Công Nghệ phân phối chính hãng, giá cạnh tranh nhất thị trường hiện nay. Ngoài ra, với chính sách hỗ trợ sau bán hàng nhanh chóng và chuyên nghiệp giúp bạn an tâm khi mua ở đây.
Ngoài ra, ở Phố Công Nghệ bạn còn có thể mua các sản phẩm Máy chấm công, Báo động chống trộm, Camera giám sát, Khóa cửa điện tử chính hãng 100%, kèm theo trải nghiệm dịch vụ bán hàng tốt nhất của chúng tôi.
Chưa có bình luận nào
Đánh giá Đèn LED treo con lắc màu vàng Loxone 100492
0 /5
Chưa có đánh giá nào.